+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Chút kinh nghiệm về vios

tài 3
    Thanks
    265

Mặc định Chút kinh nghiệm về vios

Vì chưa chạy được nhiều xe nên mỗi lần có dịp cầm lái xe người khác là em khoái. Theo tính thần xóm lá, em xin chia sẻ tí kinh nghiệm của em về con Vios 2018. Khi nhìn xe trong hảng thì thấy nó nhỏ, nhưng khi thấy nó nằm trong nhà thì to thật, nó cho mình một sự ước lượng hoàn toàn khác. Trong showroom thấy màu xám đẹp, nhưng khi xe đứng giữa trời nắng thì màu trắng nổi bậc và tình tế hơn hết. Sở dĩ em nói điều này vì em ko có tiền mua xe nên chỉ xem xe trên mạng hoặc vào showroom. Khi đó sự đánh giá của mình khác và khi thực tế sử dụng em nó thì sự đánh giá của mình hoàn toàn khác.

2. The Following User Says Thank You to Khacluan82 For This Useful Post:

Hcivic (28-10-2018)

tài 3
    Thanks
    265

Mặc định Re: Chút kinh nghiệm về vios

Kinh nghiệm chạy đoạn đường tránh tx Cay Lậy.
    Vì bố cua vào đường tránh lúc đêm thì em bị sụp liên tiếp mấy cái ổ voi. Vừa bo cua ra khỏi đường tránh cũng bị dập đùn đùn ổ voi, thế là móp cản trước. Thấy gam Vios cũng cao, nhưng mà đó là khi một mình một ngựa, chứ như em chở đủ tải người và hành lý khoảng 1,4 tấn thì sụp mấy ổ voi cái là móp cản trước. Đi qua đó các bác nhớ chú ý cho đến khi nào họ sửa thì mới yên tâm mà feooo

4. The Following User Says Thank You to Khacluan82 For This Useful Post:

Hcivic (28-10-2018)

tài 3
    Thanks
    265

Cái điện thoại nó khôn tào lao không hà. Em đánh chữ này nó tự ý sửa thành chữ khác. E hỏng hay, đến lúc đọc lại em còn đọc ko ra.

6. The Following User Says Thank You to Khacluan82 For This Useful Post:

Hcivic (28-10-2018)

tài 3
    Thanks
    265

Đi đường Vĩnh Long - Bến Tre qua phà đình khao và tân phú các bác chú ý lúc lên xuống phao. Em bị dính chưởng coj gầm Vios, văng luôn thành ngang bảo vệ ống bô. Lúc đi nước lớn vọt qua tốt, lúc về nước ròng, cầu hẩm xuống thế là dính chấu. Kinh nghiệm đau thương. Bác nào mới đi như em thì chú ý.

8. The Following User Says Thank You to Khacluan82 For This Useful Post:

Hcivic (28-10-2018)

VIP Avatar của Hcivic
    Thanks
    64.974
    Thanked 103.969 Times in 23.375 Posts

Cảm ơn bác chia sẻ bài viết trải nghiệm và kinh nghiệm về dòng xe này...!
    Về vụ gõ chữ, bác có thể tùy chỉnh lại tại phần cài đặt hoặc cài đặt nâng cao của ứng dụng bàn phím...
    Hóng bác chia sẻ tiếp nào... À, nên có ít hình ảnh nữa cho sinh động nhể...! Bác tạo tk trên trang Flickr. Com xong up hết ảnh chụp lên đó (nhớ tạo thành thư mục-album cho dễ quản lý sau này)... Xong mở lại thư mục album này , mở ảnh lên và chọn copy link BBcode với tùy chọn size phù hợp (thường là 640x480 cho forum hoặc 800x600 là đủ xem đẹp và nhanh) để chèn vào bài post (copy/paste) ... Trang Flickr đang rất ổn định và đáng tin cậy gửi giữ data ...

10. The Following User Says Thank You to Hcivic For This Useful Post:

Khacluan82 (29-10-2018)

tài 3
    Thanks
    265

Vụ ảnh em hơi thiếu sót, phải chụp lại vài tấm khỏe các bác. Vì chạy xe ké nên ko chụp bổ sung được, khi nào có đi nữa em ráng dành thời gian làm vài kiểu.

12. The Following User Says Thank You to Khacluan82 For This Useful Post:

Hcivic (29-10-2018)

+ Trả lời bài viết