+ Trả lời bài viết
Trang 140/140 ĐầuĐầu ... 40 90 130 138 139 140
Hiện kết quả từ 1.391 tới 1.396 của 1396

Chủ đề: Asia răng đen nam du ... Phiên bản 2013

Tài nhất
    Thanks
    527
    Thanked 3.710 Times in 1.088 Posts

Mặc định Re: Asia răng đen nam du ... Phiên bản 2013

Quote Nguyên văn bởi Hcivic Xem bài viết
    Ôi, chào mừng bác Tiến trở lại với Xóm Lá đìu hiu...! Bác khỏe không ? Cô Vy bên đó có tác oai tác quái nhiều không bác?
    Rất nguy hiểm bác HCivic à. Đất nước này nghèo nên chính phủ không có khả năng áp dụng các biện pháp mạnh để phòng và chống dịch. Đa số người dân cũng nghèo và có suy nghĩ phó mặc cho số phận. Chúng tôi đang cảnh giác cao độ bác à.

2. The Following User Says Thank You to VinhduXNL For This Useful Post:

Hcivic (23-03-2020)

Tài nhất
    Thanks
    527

Không phải là khúc quanh nữa mà là 1 cú ngoặt gấp các bác ơi.

Quote Nguyên văn bởi VinhduXNL Xem bài viết
    - Quá trình đến lấy xe anh tranh thủ chụp càng nhiều ảnh càng tốt nhé.
    - Anh có thể bật zalo của tôi lên rồi chụp gửi luôn cho tôi thì càng tốt.
    - Cảm ơn anh Lượng nhé. :
    Asia Răng Đen chuẩn bị về nhà chồng mới với giá 0 đồng, chỉ kèm theo điều kiện: Không bao giờ bị xẻ thịt bán sắt vụn.

4. The Following User Says Thank You to VinhduXNL For This Useful Post:

Hcivic (23-03-2020)

VIP Avatar của Hcivic
    Thanks
    65.446
    Thanked 104.362 Times in 23.519 Posts

Quote Nguyên văn bởi VinhduXNL Xem bài viết
    Không phải là khúc quanh nữa mà là 1 cú ngoặt gấp các bác ơi.

Asia Răng Đen chuẩn bị về nhà chồng mới với giá 0 đồng, chỉ kèm theo điều kiện: Không bao giờ bị xẻ thịt bán sắt vụn.
    Ối... em nghe mà lòng buồn trĩu nặng...!
    Nhưng thôi... mong sao số phận hồng nhan ấy sẽ cũng sang một trang mới tốt đẹp hơn, rạng rỡ hơn...!
    Lần sửa cuối bởi Hcivic; 23-03-2020 lúc 07:49 PM

6. The Following User Says Thank You to Hcivic For This Useful Post:

VinhduXNL (24-03-2020)

Tài nhất
    Thanks
    527

Ối... em nghe mà lòng buồn trĩu nặng...!
    Nhưng thôi... mong sao số phận hồng nhan ấy sẽ cũng sang một trang mới tốt đẹp hơn, rạng rỡ hơn...!
    Người mua hôm qua tính sơ sơ là 6 năm kể từ tháng 2/2014 là hết hạn đăng kiểm. Như vậy các khoản phí phải nộp để xe được lăn bánh ra đường là khoảng 15 triệu VNĐ. Rồi chi phí sửa chữa phục hồi, nhất là phần vỏ của xe rất kém ...

Tôi có niềm tin ở các bác tài ở "trỏng". Các bác tôn trọng kỹ thuật. Gia đình xã hội cũng ít phân biệt đối xử với xe lá. Dự định của tôi là sẽ đưa Asia Răng đen vô "trỏng" vào 1 thời điểm thích hợp. Vậy mà ...

Mong sao cho sự cầu chúc của bác HCivic và tính toán của tôi trở thành sự thật. Tôi đã thỏa thuận với người mua sẽ mua lại Asia Răng Đen, sẽ thanh toán các chi phí người mua sửa chữa độ chế cho em nó. "Mưu sự tại nhân. Thành sự tại Thiên". Mong Ông Trời phù hộ em Răng Đen và các bác tài Xóm Lá.

8. The Following User Says Thank You to VinhduXNL For This Useful Post:

Hcivic (26-03-2020)

VIP Avatar của Hcivic
    Thanks
    65.446
    Thanked 104.362 Times in 23.519 Posts

Em cũng muốn có một tấm hình chúng ta bắt tay nhau và phía sau là 2 nàng Asia đối mặt nhau mỉm cười tại Sông Cầu... Nhưng có lẽ sẽ chẳng còn cơ hội... Thực ra thì cơ hội có đến nhưng em đã để vuột mất... Lần đó bác vào có công việc, bác có đề nghị tài trợ phần xăng dầu để ít nhất cũng đủ cho 2 chiếc Asia miền Nam ra Sông Cầu họp mặt... Nhưng Asia RK không đi được, cũng chỉ vì... hoàn cảnh xô đẩy bác ạ...

Tài nhất
    Thanks
    527

Em cũng muốn có một tấm hình chúng ta bắt tay nhau và phía sau là 2 nàng Asia đối mặt nhau mỉm cười tại Sông Cầu... Nhưng có lẽ sẽ chẳng còn cơ hội... Thực ra thì cơ hội có đến nhưng em đã để vuột mất... Lần đó bác vào có công việc, bác có đề nghị tài trợ phần xăng dầu để ít nhất cũng đủ cho 2 chiếc Asia miền Nam ra Sông Cầu họp mặt... Nhưng Asia RK không đi được, cũng chỉ vì... hoàn cảnh xô đẩy bác ạ...
    Tôi thực sự kính trọng bác. Bác có mặt khắp nơi, quan tâm đến tất cả mọi người. Làm sao mà bác có đủ thời gian cho tất cả mọi việc nhỉ?

Bác nhắc kỷ niệm xưa làm mắt tôi cay cay. Nhớ ngày nào tôi đọc bài của bác trên diễn đàn OS, rồi từ đó tôi tham gia diễn đàn OX, chia sẻ buồn vui với anh chị em Xóm Lá. Tôi đã tưởng mình đạt được mức ... đời thường: Có một chiếc xe lá, tham gia sinh hoạt cùng với anh chị em Xóm Lá. Vậy mà chưa được bác ơi, và có lẽ không bao giờ được nữa …

Nhưng tôi vẫn không cam chịu buông xuôi bác à.

Tôi đã hủy thỏa thuận tiễn em Asia Răng Đen đến nhà chồng mới với giá 0 đồng. Thực ra đối với tôi lúc này tiến lui đều khó bác à: Giữ Asia Răng Đen lại thì không giải được bài toán lợi-thiệt. Tiễn Asia Răng Đen đi thì nguy cơ rất cao là Asia Răng Đen sẽ bị xẻ thịt lấy giấy tờ.

Hiện nay tôi lại quay về phương án cũ: Sẽ đưa Asia Răng Đen vào Nam vào thời điểm thích hợp, rồi chọn 1 phương án hợp lý nhất.

Mong bác giữ dìn sức khỏe. Cam kết vẫn còn hiệu lực. Tôi vẫn giữ ý định cùng bác đi 1 chuyến …

+ Trả lời bài viết
Trang 140/140 ĐầuĐầu ... 40 90 130 138 139 140