+ Trả lời bài viết
Trang 14/14 ĐầuĐầu ... 4 12 13 14
Hiện kết quả từ 131 tới 136 của 136

Chủ đề: Dán phim cách nhiệt chống nóng cho xe: nên hay không?

phụ xế Avatar của Llumar.miennam
    Thanks
    22

Mặc định Re: Dán phim cách nhiệt chống nóng cho xe: nên hay không?

Quote Nguyên văn bởi Hcivic Xem bài viết
    Tui cũng đang tính thay lớp phim chống nóng mới cho xe Asia cùi bắp 8 kính thân yêu đây mà còn phải gom lúa thay 2 bộ cửa lùa hông (có lỗ gắn chốt khóa) cái đã... Trước đây cũng từng được một số bác dùng qua rồi chia sẻ nhận định rằng chỉ có sản phẩm của LLumar là xứng danh hiệu quả chống nóng tốt nhất...(thời điểm trước 2010 nha các bác). Giờ thì không biết thế nào...
    Trên diễn đàn mình có bác tự mua trên ebay về tự dán (đúng chất Xóm Nhà Lá) như bác Xelangthang mà tui được biết. Ngoài ra có bác B2AG thường hay đem các xe mà bác ấy từng bồ kết và cưới về đến một tiệm quen ở trên Q1 để dán phim cách nhiệt loại tốt với giá vài ba triệu nhưng rất hiệu quả các bác ạ.

Cảm ơn Bác đã tin dùng LLumar ạ. Hiện nay LLumar đang có chương trình ưu đãi đối với thành viên otoxuyenviet.net đấy ạ.

Bao Giá rẻ nhất luôn - Không cần suy nghĩ về giá khi dùng Film LLumar từ giờ tới 25/01/2017 đâu ạ.

Xem chi tiết tại đây

Trân trọng

phụ xế Avatar của Llumar.miennam
    Thanks
    22

Quote Nguyên văn bởi leevanauto Xem bài viết
    Bác BINCHIP 33 nói chí lý, em ngộ ra đc nhiều điều, thanks Bác!
    Quote Nguyên văn bởi xe_vohai. Xem bài viết
    Dán đi nắng đỡ rát tay lái, nên dán hàng có thương hiệu.

Bàn hoài mà chưa thấy kêu bia với mồi, kaka.
    Quote Nguyên văn bởi ironmansaigon Xem bài viết
    Nhưng mà giá chát quá bác.
    Quote Nguyên văn bởi Hcivic Xem bài viết
    Tui cũng đang tính thay lớp phim chống nóng mới cho xe Asia cùi bắp 8 kính thân yêu đây mà còn phải gom lúa thay 2 bộ cửa lùa hông (có lỗ gắn chốt khóa) cái đã... Trước đây cũng từng được một số bác dùng qua rồi chia sẻ nhận định rằng chỉ có sản phẩm của LLumar là xứng danh hiệu quả chống nóng tốt nhất...(thời điểm trước 2010 nha các bác). Giờ thì không biết thế nào...
    Trên diễn đàn mình có bác tự mua trên ebay về tự dán (đúng chất Xóm Nhà Lá) như bác Xelangthang mà tui được biết. Ngoài ra có bác B2AG thường hay đem các xe mà bác ấy từng bồ kết và cưới về đến một tiệm quen ở trên Q1 để dán phim cách nhiệt loại tốt với giá vài ba triệu nhưng rất hiệu quả các bác ạ.

Cảm ơn Bác đã tin dùng LLumar ạ. Hiện nay LLumar đang có chương trình ưu đãi đối với thành viên otoxuyenviet.net đấy ạ.

Bao Giá rẻ nhất luôn - Không cần suy nghĩ về giá khi dùng Film LLumar từ giờ tới 25/01/2017 đâu ạ.

Xem chi tiết tại đây

Trân trọng

phụ xế
    Thanks
    1

Nên dán phim cách nhiệt đi Bác. Không dán, lái xe dưới trời nắng nhất là vào buổi trưa là khổ lắm, rát cả tay luôn, bác tìm hiểu phim cách nhiệt Wincos của Nhật thử, chất lượng tốt lắm đó Bác

phụ xế
    Thanks
    0

đang tính làm một cái, chắc e phải cân nhắc lại

phụ xế
    Thanks
    0

em thấy dán phim cách nhiệt cũng có hiệu quả đấy chứ , ví dụ như phim 3M, chống nóng khá tốt, nhưng mà mùa hè nắng nóng quá nếu đậu xe dưới trời nắng trong thời gian dài thì nên phủ thêm bạt chống nóng

phụ xế Avatar của thanhcars
    Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi Duyanh Xem bài viết
    em thấy dán phim cách nhiệt cũng có hiệu quả đấy chứ , ví dụ như phim 3M, chống nóng khá tốt, nhưng mà mùa hè nắng nóng quá nếu đậu xe dưới trời nắng trong thời gian dài thì nên phủ thêm bạt chống nóng
    Dĩ nhiên là thế, quan trọng là làm loại nào, giá bao nhiêu. Em thấy cùng một loại 3m có chỗ bán 5t, có chỗ bán 8t, thậm chí có chỗ 12t. Người tiêu dùng không cẩn thận là thành người tiêu tùng luôn
    Thông tin về giá xe ô tô và thị trường ô tô luôn được cập nhật hằng ngày.

+ Trả lời bài viết
Trang 14/14 ĐầuĐầu ... 4 12 13 14